        • Máy điện não đồ vi tính 32 Kênh KT88-3200
    • Máy Xét nghiệm/ Test xét nghiệm
      • Sinh hóa
        • Máy sinh hóa bán tự động BC 300
      • Nước tiểu
        • Máy xét nghiệm nước tiểu BC 400
        • Máy xét nghiệm nước tiểu Mindray UA-66
        • Máy xét nghiệm nước tiểu Siemens Clinitek Status
        • Máy xét nghiệm nước tiểu URIT-180
        • Máy xét nghiệm nước tiểu Abbott Urometer 120
        • Máy xét nghiệm nước tiểu Abbott Urometer 720
        • Máy xét nghiệm nước tiểu URIT-50
      • Huyết học
        • Máy xét nghiệm huyết học Dymind DF50
        • Máy xét nghiệm huyết học Dymind DH36
        • Máy xét nghiệm huyết học Dymind DH56
        • Máy xét nghiệm huyết học Dymind DH76
      • Test covid
        • Test nhanh
          • Test nhanh Covid-19 Biocredit
          • Test nhanh Covid-19 Humasis
          • Test nhanh Covid-19 Trueline
        • Các loại test khác
    • Thiết bị Thú y
      • Dao mổ điện
        • Surtron 120
        • Surtron 200
        • Surtron 300
        • Surtron 400
    • Hệ thống đốt u bằng CN Vi sóng
      • Saberwave ECO-200G
      • Kim đốt u bằng CN vi sóng
    • Máy nội soi
      • Máy nội soi tiêu hóa
        • Hệ thống nội soi dạ dày đại tràng EPK-3000
        • Hệ thống nội soi dạ dày đại tràng EPK-i5500c
        • Hệ thống nội soi dạ dày đại tràng EPK-V1500C
      • Máy nội soi tai mũi họng
        • Máy nội soi tai mũi họng Ouman 822B
        • Máy nội soi tai mũi họng Ouman 822A
  • TIN TỨC
    • Tài liệu y khoa
    • Tin tức sự kiện
    • Tư vấn thiết bị y tế
  • ƯU ĐÃI
  • DỰ ÁN
  • LIÊN HỆ
  • TUYỂN DỤNG
  • HOTLINE CSKH
Trang chủ sản phẩm Máy điện não đồ vi tính 32 Kênh KT88-3200
Nguồn gốc: Hàng chính hãng
Xuất xứ: Trung Quốc
Hãng sản xuất: Contec
Model: KT88-3200
Tình trạng : Mới 100%
Danh mục: Máy điện não, Thiết bị thăm dò chức năng
  • Mô tả
Mô tả
*Đặc điểm:
– Điện não 32 kênh ( EEG 19 kênh)
– Tốc độ lấy mẫu: 200 Hz
– Chuyển đổi A/D: 12 bits
– Trở kháng vào: ≥ 10MΩ
– Dòng dò: < 10µA
– Độ nhiễu: ≤5µVp-p
– CMRR: ≥90dB
– Độ phóng đại: 10000
– Tốc độ hiển thị: 5, 10, 15, 30, 60, 120 mm/s
– Bên độ: 1, 1.5, 2, 3, 5, 7.5, 10, 12, 15, 20, 30, 50 mm/50µV
– Tốc độ phát lại: 1 lần, 2 lần, 3 lần, 10 lần, 20 lần, 40 lần, 60 lần.
– 50Hz chặn giao thoa: ≥30dB